Back to Question Center
0

Mene ne hanyoyin da za a samar da babban jerin shafi na backlink na PR?

1 answers:

Duk kasuwancin da aka kafa a yanar-gizon yana buƙatar mahimmancin tsarin kasuwanci don yin fassarar kan shafi na farko ko na biyu. Kowane mahimmancin bincike na bincike yana buƙatar iri-iri na backlinks. A sakamakon hasken Google na karshe, wadannan backlinks suna bukatar su zama babban ingancin kuma sun fito ne daga shafin yanar gizo na PR - consulting it company. Duk wani backlinks ana dauke su matsayin low quality da spammy. Abin da ya sa kowane mai kula da shafukan yanar gizo ya kamata ya kasance mai hankali game da ingancin backlinks yana gina ingancin masu shiga ciki don ƙayyade inda shafin yanar gizonku zai fi dacewa a cikin injuna bincike don takamaiman kalmomi ɗaya.

Don haka tambaya ita ce yadda za a ƙirƙirar jerin shafukan yanar gizo na asali na PR ba tare da ɓata yawan kudade da ƙoƙari ba?

Yayin da aka samo ingantattun shafin yanar gizon injuna, tsarin 4 V na aiki mafi kyau:

  • Volume )

Yawan shafukan da ke nunawa shafin yanar gizonku. Yana da har yanzu muhimmiyar factor factor. Duk da haka, kana buƙatar ka tuna cewa yawancin backlinks daga yanar gizo spammy, ba zai baka riba ba.

  • iri-iri

Maɓallai masu yawa da kuke amfani da su don haɗin ginin gini. Ƙari, mafi alhẽri kamar yadda yake nuna Google yadda mutane da yawa yanar gizo ke jawo hankalin yankinku kamar yadda aka ambata da kuma haɗin gwiwar.

  • Matsi

Saurin da kake samun haɗin kai zuwa shafinka. Google za ta iya samun shi idan ba za ka iya gina yawancin backlinks ba. Maimakon haka, ya kamata ka ƙirƙirar haruffan inbound mai kyau akai-akai.

  • Verbiage

Rubutun mahimmanci a kan mahaɗin zuwa shafinku. Wannan rubutu yana bukatar a tsara shi sosai, kamawa da kuma dauke da ɗaya daga cikin shafukan bincikenku na niyya.

Lissafin manyan shafukan intanet don gina ɗakunan gyaran haɓaka

Wadannan shafukan yanar gizo sune mafita na farko don kowane yunkurin backlink:

  • Facebook

Yana da wani dandamali na dandalin Shafukan yanar gizo wanda yake samar da masu amfani da intanet tare da damar samun dama na kasuwanci. Ɗaya daga cikin ƙasƙancin wannan dandamali shine cewa suna da manufar gina manufofi na "babu". Wannan yana nufin cewa samfurori daga Facebook ba zai wuce duk wani ruwan haɗi zuwa yankinku ba. Duk da haka, backlinks daga wannan tushe zai iya sanya bayanin mahaɗin ku mafi gaskanta da kuma iko a idanun Google.

  • YouTube

Wannan shafin yanar gizo na PR9 wanda Google ke mallaka. Yana bayar da kundin yanar gizo tare da duka dofollow da haɗin baya. Zaka iya ƙirƙirar backlinks dofollow a cikin bayanin kasuwancin ku ko bayanin bidiyo. Duk sauran hanyoyi za su yi farin ciki. Bishara shine cewa zaka iya canza tashar YouTube ɗinka zuwa guda guda PR5 zuwa PR6 backlink. Zai iya rinjayar da darajar ku.

  • Google+

Google+ shi ne tushen yanar gizo na PR8. Tambayar Google ce zuwa Facebook. A nan za ku iya ƙirƙirar akalla ɗaya daga cikin takaddun bayanan dofollow zuwa shafinku. Wannan kyauta ne mai kyau don bunkasa darajarka kamar yadda Google yayi amfani da wannan dandamali a matsayin ɓangare na algorithm. Abin da ya sa yana da mahimmanci don ƙirƙirar shafi na Google+ wanda ya haɗa da rubutun kara tare da kalmar bincike da aka yi niyya a cikin Profile / About yanki.

December 22, 2017