Back to Question Center
0

Ƙwararren Samfuri a kan Sha'anin Kasuwanci na Twitter don Boo Gasar Jaridarku

1 answers:

Ba daidai ba ne a ce Twitter yana ɗaya daga cikin kayan da aka fi sani da kayan aiki na ban sha'awa ga 'yan kasuwa su ci gaba da kasancewa a kan layi. Yana taimaka musu wajen gina tashoshin yanar gizon su da kuma kara yawan ayyukan masu amfani da su.

Yayinda akwai takamaiman kasuwancin Twitter, wadannan daga Frank Abagnale, babban masanin daga Semalt , suna da nasaba da cin nasarar zamantakewa na zamantakewar jama'a kuma zai ba ka dama mai yawa.

Sanya Ci gaban Kasuwancin ku akan Twitter

Ya zama wajibi ga dukan 'yan kasuwa su inganta aikin su akan Twitter. Dole ne ku ƙirƙiri tallace-tallace Twitter kuma ku yi kamar sana'a idan kuna so ku kasance da rai don rayuwa a kan layi. Ma'anar alama yana nufin cewa dole ne ka ƙara dabi'ar kirkira zuwa bayanin Twitter naka - promoção de oculos ray ban. Tare da lokaci, ya zama muhimmiyar al'amari, kuma rayuwa ta kasuwanci ta dogara ne akan yadda aka gabatar da alama a kan intanet. Dukan tsari zai fara ne tare da mai kyau. Haka ne, dole ne ka rubuta wani kyakkyawan kwayar halitta tare da haruffan 160 a kan bayanin Twitter idan kana da damuwa game da gudanar da kasuwancinka akan intanet.

Gina Your Content Strategy

Ya wajaba don ɗaukar lokaci da ƙirƙirar shirye-shirye na Twitter. Za ka iya kafa kasuwancin ka idan ka kula da jagorancin kafofin watsa labarun ka kuma ba da izinin abun ciki don kasancewa da ƙwarewa..Duk wannan zai yiwu ne kawai idan ka gina tsarin da kake ciki. Ya kamata ka ƙirƙirar haɗin mai amfani da kuma wanda ke magana game da harkokin kasuwancinka ta hanya mafi kyau. Zabi abubuwan da ke da mahimmanci da kuma maƙalafan haɗin gwiwar masana'antu don jawo hankalin mutane da yawa. Bugu da ƙari, ya kamata ka mayar da hankalin kai tsaye ga masu sauraro. Ya zama dole ne ga duk masu amfani da Twitter da kuma wadanda suke yin kasuwanci.

Amfanin Hashtags

Dole ne ku yi amfani da hashtags don fadakar da ikon yin abun ciki. Kusan dukkan masu amfani da Twitter suna amfani da hashtags don samun alaka da mutane masu dacewa kuma suna hulɗa tare da yawan masu fita waje. Dole ne ku zaɓi hashtags bisa ga masu sauraron ku da kuma shafin yanar gizonku. Da karin hashtags ka saka, mafi kyau zai zama sakamakon Twitter.

Shuka da Haɗakar da Abokinku

Kasuwancin labarun zamantakewar jama'a ana ci gaba da cin nasara ne kawai lokacin da kuka girma da kuma tsunduma mabiyan ku bayan watanni. Tabbatar cewa magoya bayan Twitter basu da damuwa ko gaji kamar yadda zasu iya sauke ku nan da nan. Ya kamata ku ƙarfafa wa wasu su sadu da ku kuma su hada kowa da kowa a wasu tattaunawa a kowace rana. Wannan zai ƙara yawan adadin mabiyan Twitter da kasuwancin ku masu yawa.

Yi la'akari da sakamakonka kuma sake gwada kokarinka

A ƙarshe amma ba kalla ba, ya kamata ku auna sakamakonku kuma kuyi ƙoƙari sau ɗaya a cikin mako guda. Saboda wannan, zaka iya amfani da kayan aikin Twitter kamar Trtrland, Twitalyzer, da TweetReach. Duk waɗannan kayan aikin sun sauƙaƙe maka don auna ayyukanka na Twitter. Bisa ga sakamakon, za ka iya ƙirƙirar rahotanni kuma gano ko wane labarun da suka dace don cinikin kasuwancin ku. Ka sa waɗannan dabarun su zama wani ɓangare na kasuwancinka kuma su kawar da wadanda suka ba ka kasuwancinka ba wani amfani.

November 29, 2017